รายละเอียด
เครื่องนึ่งฆ่าเชื้อขนาดเล็ก Sterilizer Glass Bead รุ่น HY-300 ยี่ห้อ MIULAB
เครื่องฆ่าเชื้อ ขนาดเล็ก รุ่น HY-300 เครื่องนึ่งฆ่าสำหรับอุปกรณ์ขนาดเล็ก Sterilizers ขนาดกะทัดรัดและมีประสิทธิภาพ สามารถฆ่าเชื้อ โลหะแข็งขนาดเล็ก และเครื่องแก้วภายในสิบวินาที เมื่อเครื่องฆ่าเชื้อทำอุณหภูมิสูงสุดประมาณ 300 ℃ สามารถทำลายแบคทีเรียและสปอร์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ มักจะใช้สำหรับเครื่องมือประเภท คีม กรรไกร คีม มีดผ่าตัด เข็ม การฉีดวัคซีนแหวนและเข็มฉีดยา และใช้กันทั่วไปในห้องปฏิบัติการวิจัย
คุณสมบัติของ Sterilizer Glass Bead รุ่น HY-300
- เครื่องฆ่าเชื้อ ขนาดเล็กกะทัดรัด จอแสดงอุณหภูมิ ดิจิตอล แบบเรียลไทม์ สามารถใช้บนโต๊ะทำงาน
- ภาชนะภายในทำจาก สแตนเลส องค์ประกอบขดลวดความร้อนประสิทธิภาพสูง มาพร้อมตัวควบคุมอุณหภูมิ และระบบการป้องกันอุณหภูมิสูงเกินไป
- สามารถทำทำอุณหภูมิสูงสุดประมาณ 300 ℃
- ปริมาตรขนาดเล็ก มีน้ำหนักเบา ใช้งานง่าย มีอายุการใช้งานยาวนาน
- ขนาดเม็ดลูกแก้ว Glass bead เส้นผ่านศูนย์กลางประมาณ 1.5-2.0 มม.